FX1N-24MT-ESS/UL
Mã sản phẩm : 1467365320
Số lượng:
    PLC FX1N-24MT-ESS/UL Mitsubishi
    Những tính năng chính.
    * Số I/O: 16 đến 128 ngõ vào và ra
    * Tốc độ xử lý nhanh (0.55µs trên một lệnh đơn logic)
    * Ngôn ngữ lập trình: Ladder, Instruction, SFC
    * Giao diện của khối lập trình chuẩn.
    * Các LED dùng cho việc hiển thị trạng thái của các đầu vào và đầu ra.
    * Từng khối terminal có thể được tháo ráp dễ dàng từ khối cơ bản loại 14, 24, 40 và 60 I/O.
    * Có khe cắm cho bộ nhớ.
    * Tất cả các model loại nguồn DC đều dùng được với điện áp từ 12 đến 24 V.
    * Tích hợp đồng hồ thời gian thực
    Thông số kĩ thuật FX1N-24MT-ESS/UL
    – Số ngõ vào số: 14.
    – Số ngõ ra số: 10, Transistor,
    – Nguồn cung cấp: 110-240 VAC.
    – Đồng hồ thời gian thực.
    – Bộ đếm tốc độ cao đến 60kHz.
    – Ngõ ra xung đến 100kHz.