PLC IDEC FT1A-24IO
Mã sản phẩm : 1467709963
Số lượng:
    FT1A-24IO
    SMART AXIS FT1A-24IO
    1.Giới thiệu chung:
       ♦ Nguồn 100-240 VAC và 24 VDC
       ♦ Có/ không có màn hình LCD
       ♦ 10 Amp Relay contacts
       ♦ Tích hợp cổng Ethernet, cổng lập trình kết nối USB Mini-B
       ♦ Tích hợp 4 đầu vào analog (0-10VDC, 10-bit, nguồn DC)
       ♦ Tích hợp 4x100KHz bộ đếm tốc độ cao
       ♦ Hỗ trợ Modbus TCP và RTU
       ♦ Tùy chọn chuẩn giao tiếp RS232C/RS485
       ♦ Thẻ nhớ SD để kết nối dữ liệu và lưu trữ chương trình
    2. Chọn mã hàng:
    Có rất nhiều loại:
    3. Thông số kỹ thuật chung:
    Hình dạng
    Màn hình LCD N/A N/A
    Nhiệt độ hoạt động 0 – + 55ºC (Nhiệt độ môi trường hoạt động)
    Nhiệt độ bảo quản -25– + 70ºC (không đóng băng)
    Điện áo ngồn 24V DC 100 - 240V AC
    Pham vi điện áp cho phép 20.4 - 28.8V DC (bao gồm cả gợn) 85-264V AC
    Tần số hoạt động - 50/60Hz (47 - 63Hz)
    Công suất tiêu thụ tối đa 4.8W 41VA